กิจกรรมการแข่งขันสตรีทฟุตบอล 3 คน
การแข่งขันสตรีทฟุตบอล 3 คน เพื่อนน้องครั้งที่ 3
ขอบพระคุณท่านผู้บริหารทุกท่าน ขอบพระคุณผู้ปกครองทุกคน ขอบคุณลูกๆ BNT ทุกคน รายการสตรีทฟุตบอล 3 คนเพื่อนน้องครั้งที่ 3 ระหว่างวันที่ 20- 30 ธันวาคม 2564 ณ สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น ถ้วยส่งท้ายปี 2564 BNT KKFC SCHOOL ACADEMYสรุปผลการแข่งขัน รุ่นอายุไม่เกิน 14 ปี- รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2- รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1และ รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี- รางวัลชนะเลิศอันดับ 1
![184](/images/photo/activity64/184.jpg)
![182](/images/photo/activity64/182.jpg)
![178](/images/photo/activity64/178.jpg)
![180](/images/photo/activity64/180.jpg)
![186](/images/photo/activity64/186.jpg)
![181](/images/photo/activity64/181.jpg)
![185](/images/photo/activity64/185.jpg)